TL-SM311LM

Module MiniGBIC

  • Module MiniGBIC Multi-mode
  • Tương thích với các dòng T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220L

Giới thiệu sản phẩm

Dòng TL-SM311 Card Module Fiber được giới thiệu nhằm mở rộng khoảng cách truyền. Được gắn với thiết bị switch quản lý / thông minh, chúng có thể mở rộng khoảng cách tới vài km thậm chí hàng chục km, về cơ bản có thể đáp ứng được yêu cầu về khoảng cách của mạng LAN. Người dùng có thể lựa chọn xem mục nào và sử dụng mô-đun sợi nào theo nhu cầu để giảm chi phí

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length 850nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Fiber Multi-mode
Loại cáp 50/125μm or 62.5/125μm Multi-mode
Chiều dài cáp tối đa 550m
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC/UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Đăng kýTP-Link takes your privacy seriously. For further details on TP-Link's privacy practices, see TP-Link's Privacy Policy.

From United States (English)?

Check products and services for your region.