TL-SL1218MP

New

Switch PoE 16 Cổng 10/100Mbps + 2 cổng Gigabit

  • 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps, 2 cổng RJ45 Gigabit và 2 combo khe SFP Gigabit.
  • Truyền tải nguồn và dữ liệu lên đến 250m dưới chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát.
  • Chế độ ưu tiên cho cổng 1-8 để đảm bảo chất lượng cho các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video.
  • Hỗ trợ cấp nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 192W cho tất cả các cổng PoE.
  • Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt. !

Switch PoE Với Thiết Kế Sáng Tạo, Dễ Dàng Sử Dụng

Truyền Tải Nguồn Và Dữ Liệu Lên Tới 250m Cho Hệ Thống Giám Sát

TL-SL1218MP

Hỗ Trợ Cấp Nguồn PoE Cao

TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at, hỗ trợ cấp nguồn lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, thiết bị là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.

IP Cameras TL-SL1218MP Router Internet Remote View

Truyền Tải Lên Đến 250m, Phù Hợp Với Hệ Thống Giám Sát

TL-SL1218MP là Switch PoE được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng giám sát IP. Switch PoE giúp việc cài đặt giám sát đơn giản hơn, an toàn hơn và tiết kiệm chi phí hơn. Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m*, giúp thiết bị trở nên hoàn hảo cho việc triển khai Camera IP trong vùng phủ sóng rộng.

Nút Mở Rộng Sóng TL-SL1218MP
Lên đến 250m
IP Cameras

Đảm Bảo Chất Lượng Video

Để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video, TL-SL1218MP cung cấp các tùy chọn ưu tiên cao hơn cho các cổng được kết nối IPC đó.

 

Dễ Dàng Sử Dụng

  • Kết Nối Nguồn

  • Kết Nối Thiết Bị

    Điện thoại IP Máy in Máy tính Internet
  • Tận Hưởng

Các Switch PoE

 
  TL-SL1218MP TL-SG1008MP TL-SG1008P TL-SF1008P TL-SG1005P TL-SF1005P
PoE Port/ Total Port 16/16 10/100Mbps Ports 8/8 Gigabit Ports 4/8 Gigabit Ports 4/8 10/100Mbps Ports 4/5 Gigabit Ports 4/5 10/100Mbps Ports
PoE Standard 802.3af/at 802.3af/at 802.3af 802.3af 802.3af 802.3af
PoE Budget 192 W 126 W 55 W 57 W 56 W 58 W
Extend Mode* - - - - -
Priority Mode - - - - -
Fan Design 2 Fans 1 Fans Fanless 1 Fans Fanless Fanless
Dimension 440×180×44 mm 294×180×44 mm 171x98x27 mm 171×98×27 mm 100×98×25 mm 100×98×25 mm
Thêm >

Related Solutions

  • Khách sạn

    TP-Link Omada SDN allows hotels to build the reliable, cost-effective wireless networks that drive progress and keep guests happy and coming back for another stay.

    • Full WiFi coverage and wired connections
    • Flexible guest control
    • Seamless roaming
    • Easy Management
  • Trường học

    Due to its reliable, scalable, and secure network solution, TP-Link has been widely acknowledged by global customers in the Education market ranging from infant schools with a few APs up to colleges and universities with hundreds of APs.

    • Easy management
    • High-density WiFi
    • Full WiFi coverage and wired connections
    • VPN and security
  • Switches for Business WiFi

    For small and medium-sized businesses, a network switch is the fundamental component to build their business network. It provide the way for employees to communicate and share information within a local area network (LAN), supporting your business networking needs and boosting productivity.

    • High-Speed Wired LAN Network
    • Manage with Ease
    • Abundant Security Strategies
    • Lower Yours Costs
    • Comprehensive Products
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
2 khe cắm SFP Gigabit SFP
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 Quạt
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240V AC, 50/60 Hz
Băng thông dự phòng 7.2 Gbps
Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/802.3af
Cổng PoE : Cổng 1- Cổng 16
Tổng Công Suất Nguồn PoE: 192W
Bảng địa chỉ Mac 8K
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in. (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)
Max Heat Dissipation 63.89 BTU/h (no PD connected)
741.15 BTU/h (with 192W PD connected)
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Advanced Features Tương thích với các PD tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3at / af
Chế độ ưu tiên cổng
Chế độ mở rộng (Cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu PoE lên tới 250m)
Địa chỉ Mac Auto-Learning và Auto-Aging
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x
Transmission Method Lưu trữ và chuyển tiếp
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm TL-SL1218MP, Power Cable, Installation Guide, Two mounting brackets and the fittings
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

*Tốc độ của các cổng ở chế độ mở rộng sẽ bị hạ xuống 10Mb/giây. Khoảng cách truyền thực tế có thể thay đổi tùy theo chất lượng của cáp.

Đăng kýTP-Link takes your privacy seriously. For further details on TP-Link's privacy practices, see TP-Link's Privacy Policy.

From United States (English)?

Check products and services for your region.