TL-SG2424P

End of Life

Switch Smart PoE+ 24 cổng Gigabit với 4 khe Combo SFP

  • Hỗ trợ 24 cổng PoE + theo chuẩn 802.3at / af với tổng công suất 180W
  • Bảo mật tích hợp bao gồm 802.1Q VLAN, ACL, Port Security và Storm control giúp bảo vệ mạng LAN
  • L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video.
  • Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang lại nhiều tính năng quản lý.

Giới thiệu sản phẩm

TL-SG2424P cung cấp 24 cổng 10/100/1000Mbps hỗ trợ PoE tuân theo chuẩn 802.3at/af, với tổng nguồn PoE lên đến 180W, mạnh mẽ và linh hoạt đủ cho người dùng triển khai điểm truy cập Wi-Fi hoặc camera giám sát mạng dựa trên IP. Bộ chuyển đổi cũng được trang bị 4 khe cắm SFP, mở rộng mạng của bạn một cách linh hoạt. Hơn nữa, nó cung cấp hiệu suất cao, QoS cấp doanh nghiệp, bảo mật hữu ích và tính năng quản lý lớp 2. Với các tính năng tiên tiến này, Switch Smart PoE Gigabit là sự lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp vừa và nhỏ.
 
TL-SG2424P với các tính năng bảo mật. Tính năng Storm Control bảo vệ chống lại Broadcast, Multicast và Unknown unicast Storm. Quản lý chất lượng(QoS, L2 to L4) cung cấp khả năng quản lý lưu lượng nâng cao để truyền tải dữ liệu của bạn mượt mà hơn và nhanh hơn. Hơn nữa, giao diện quản lý web dễ sử dụng với CLI, SNMP và RMON, giúp cài đặt nhanh hơn và giảm thời gian cấu hình. Đối với nhóm làm việc hay bộ phận yêu cầu Switch layer 2 với chi phí tốt và cổng gigabit, Switch Smart PoE TL-SG2424P cung cấp giải pháp lý tưởng cho hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn.

Cấp nguồn thông qua cổng Ethernet tuân theo chuẩn IEEE 802.3at/af

TL-SG2424P 24 cổng hỗ trợ PoE tuân theo chuẩn IEEE 802.3at/af và tổng nguồn là 180W để cung cấp cho bất kỳ thiết bị điện nào tương tích với chuẩn 802.3at hoặc 802.3af. Đây là sự lựa chọn hiệu quả và tiết kiệm chi phí để hoạt động với điểm truy cập Wi-Fi, camera giám sát, điện thoại IP và các thiết bị hỗ trợ PoE khác, khi loại bỏ các dây cáp và đường dây điện xung quanh. Nhỏ gọn và linh hoạt, TL-SG2424P lý tưởng để sử dụng PoE linh hoạt để triển khai điểm truy cập Wi-Fi hoặc camera giám sát dựa trên IP cho các dự án hoặc mạng doanh nghiệp nhỏ.

Tính năng QoS nâng cao

Để tích hợp dịch vụ gọi điện thoại, dữ liệu và video trên cùng một mạng, Switch áp dụng các chính sách QoS. Quản trị viên có thể chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dữ liệu dựa trên nhiều dịch vụ bao gồm Ưu tiên cổng, Ưu tiên 802.1P và ưu tiên DSCP, để đảm bảo gọi điện và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị chập chờn.

Tính năng Abundant Layer 2

Nhiều ứng dụng cho switch layer 2, TL-SG2424P hỗ trợ đầy đủ các tính năng của layer 2 bao gồm tính năng 802.1Q tag VLAN, Port Isolation, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và 802.3x Flow Control. Hơn nữa, Switch cung cấp tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển đổi thông minh chuyển tiếp luồng multicast đến thuê bao thích hợp trong khi IGMP điều chỉnh và lọc hạn chế mỗi thuê bao tại cổng truy cập trái phép.

Tính năng quản lý cấp Doanh nghiệp

TL-SG2424P dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ nhiều tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với người dùng như giao diện Graphical User Interface(GUI) dựa trên Web hoặc dòng lệnh Command Line Interface(CLI) tiêu chuẩn. Hỗ trợ giao thức SNMP (v1/2/3) và RMON giúp trao đổi thông tin trạng thái và phản hồi các sự kiện bất thường trong hệ thống.

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i,IEEE 802.3u,IEEE 802.3ab,IEEE802.3z,IEEE 802.3ad,
IEEE 802.3x,IEEE 802.1d,IEEE 802.1s,IEEE 802.1w,IEEE 802.1q,
IEEE 802.1p
Giao diện 24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
(Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI/MDIX)
4 x khe SFP Combo 100/1000Mbps
Mạng Media 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
100BASE-TX / 1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc trên (tối đa 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 3
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ Tối đa (PoE mở): 216W (220V/50Hz)
Tối đa (PoE tắt): 36W (220V/50Hz)
Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/af
Cổng PoE+: 24 Cổng
Cấp nguồn: 180W
Kích thước ( R x D x C ) 17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 48Gbps
Tốc độ chuyển gói 35.7Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khung Jumbo 10240 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Hỗ trợ chuẩn 802.1p CoS / DSCP
Hỗ trợ 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Giới hạn tốc độ Cổng/Lưu lượng
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Lên đến 6 nhóm tập hợp, chứa 4 cổng cho mỗi nhóm)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
LLDP, LLDP-Med
Lọc/bảo vệ BPDU
Bảo vệ TC/Root
Phát hiện vòng lặp
802.3x Kiểm soát lưu lượng
VLAN Hỗ trợ lên đến 512 VLAN đồng thời (trong số 4K VLAN ID)
Access Control List Gói L2~L4 lọc dựa trên nguồn và điểm đến địa chỉ MAC,
địa chỉ IP, cổng TCP/UDP
Dựa trên giới hạn thời gian
Bảo mật SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Cổng bảo mật
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
Quản lý Quản lý GUI dựa trên Web và quản lý CLI
SNMP v1 / v2c / v3, tương thích với MIBs công cộng và MIB riêng TP-LINK
RMON (1, 2, 3, 9 nhóm)
Bộ lọc DHCP/BOOTP Client,DHCP
Giám sát CPU
Cổng ánh xạ
Cài đặt thời gian: SNTP
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm Switch
Dây điện
Hướng dẫn cài đặt nhanh
CD nguồn
Bộ Rackmount
Chân đế cao su
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™, Windows 7 hoặc Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Đăng kýTP-Link takes your privacy seriously. For further details on TP-Link's privacy practices, see TP-Link's Privacy Policy.

From United States?

Get products, events and services for your region.